Robot Forex Bollinger Band + Pinbar V1.1

TraderViet

Administrator
Staff member

Chiến thuật giao dich robot forex Bollinger Band + Pibar V1.1​

• Tín hiệu BUY: xuất hiện mô hình nến pinbar tăng nằm dưới band dưới.
  • Tín hiệu SELL: xuất hiện mô hình nến pinbar giảm nằm trên band trên.

Mô hình pinbar giảm nằm trên band trên cho tín hiệu SELL và mô hình pinbar tăng dưới band dưới cho tín hiệu BUY

Bảng thông số Robot Forex Bollinger Band + Pinbar V1.1

Thông tin về sản phẩm robot forex Bollinger Band + Pinbar V1.1​

• Giá bán: 1.000K/ID (không đổi ID sau khi đã cấp BOT). Mỗi ID tiếp theo cùng tên chủ tài khoản tính phí 200K, giảm 50% cho các sản phẩm robot forex trong nhóm Robot Forex Chỉ Báo (tối đa 500K và cùng ID MT4 ).
  • Thời gian sử dụng: Vĩnh viễn
  • Thời gian bàn giao BOT: BOT đã hoàn thiện, có thể bàn giao ngay. Với các bạn đã đăng ký Thành Viên VIP có thể download BOT về ngay lập tức để sử dụng.
  • Link download: https://bit.ly/2FXKkMO

Last edited:

hasytuan

con này chạy hiệu quả không Ad, tôi có tải bản theo link trên cài vào nhưng không chạy, có bản nào dùng thử không cho xin 1 bản nhé, Tks Ad

Hoàng Trọng

Administrator
Staff member
con này chạy hiệu quả không Ad, tôi có tải bản theo link trên cài vào nhưng không chạy, có bản nào dùng thử không cho xin 1 bản nhé, Tks Ad
+ Để trả lời câu hỏi "con này chạy hiệu quả không Ad" của bạn, mình viết thành một bài riêng để trả lời bạn nhé:
https://traderviet.win/threads/su-dung-robot-forex-giao-dich-co-hieu-qua-hay-khong.40/

+ Robot được quản lý theo ID, bạn cần thanh toán trước khi tải BOT mới sử dụng được nhé. Bên mình không hỗ trợ dùng thử bạn, bạn thông cảm nhé. Chiến thuật của sản phẩm bên mình cũng mô tả rất chi tiết rồi, bạn có thể phân tích trên biểu đồ nến, nếu thấy hiệu quả thì đăng ký sử dụng ủng hộ nhé.

hasytuan

mình mua bản quyền thì được hộ trợ cài đặt chứ ? Brobot có auto vào lệnh trốt lời ko ? mình phải biết dc hiệu quả bao nhiêu % trên ngày mới giám mua chứ ? ko có hiệu quả mua làm chi vậy Ad ?

Hoàng Trọng

Administrator
Staff member
mình mua bản quyền thì được hộ trợ cài đặt chứ ? Brobot có auto vào lệnh trốt lời ko ? mình phải biết dc hiệu quả bao nhiêu % trên ngày mới giám mua chứ ? ko có hiệu quả mua làm chi vậy Ad ?
Bạn vui lòng đọc kỹ câu trả lời của mình ở trên nhé.